เมื่อวันเสาร์ที่ 23 ธันวาคม 2566 ศูนย์วิจัยความเป็นเลิศด้านการวิเคราะห์สารปริมาณน้อยเเละไบโอเซนเซอร์ (TAB-CoE) ได้จัดกิจกรรมเพื่อเฉลิมฉลอง ในเทศกาลปีใหม่ประจำปี 2567 โดยมีกิจกรรมการกินเลี้ยง แลกของขวัญระหว่างนักศึกษา การจับของขวัญจากศูนย์วิจัยฯ และมอบกระเช้าอวยพรปีใหม่ ให้แด่ รศ.ดร.เพริศพิชญ์ คณาธารณา และ ศ.ดร.ปณต ถาวรังกูร ที่ปรึกษาศูนย์วิจัยความเป็นเลิศฯ ซึ่งอาจารย์ได้อวยพรปีใหม่ให้แก่นักศึกษาและคณาจารย์ทุกท่าน เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่ 2567
![](https://www.tab-coe-psu.com/wp-content/uploads/2023/12/IMG_1921-1024x768.jpg)