รองศาสตราจารย์ ดร.จงดี บูรณชัย (ผู้อำนวยการ TAB-CoE และอาจารย์ประจำสาขาวิชาวิทยาศาสตร์กายภาพ คณะวิทยาศาสตร์) นำทีมคณาจารย์ภายใน TAB-CoE ร่วมต้อนรับ ดร. วณิลดา รุ่งรัศมี และ ดร. วนิชา วิชัย นักวิจัย จาก ศูนย์พันธุวิศวกรรมและเทคโนโลยีชีวภาพแห่งชาติ (BIOTEC) เพื่อเข้าเยี่ยมชมผลงานวิจัย และเครื่องมือภายในห้องปฏิบัติการต่างๆของอาจารย์ภายใน TAB-CoE พร้อมทั้งหารือความร่วมมือในด้านงานวิจัย เพื่อแลกเปลี่ยนความรู้และไอเดียของการวิจัยสู่การต่อยอดในงานวิจัยต่างๆในอนาคต
![](https://www.tab-coe-psu.com/wp-content/uploads/2024/01/IMG_7076-1024x768.jpg)