ศูนย์วิจัยความเป็นเลิศด้านการวิเคราะห์สารปริมาณน้อยเเละไบโอเซนเซอร์ (TAB-CoE) คณะวิทยาศาสตร์ ม.อ. ขอแสดงความยินดีกับ ดร. จงดี นพรัตน์ (สมาชิกTAB-CoE และอาจารย์ประจำสาขาวิทยาศาสตร์สุขภาพและวิทยาศาสตร์ประยุกต์ คณะวิทยาศาสตร์) ที่ได้รับอนุมัติให้ดำรงตำแหน่ง ผู้ช่วยศาสตราจารย์ สาขาวิชากายวิภาคศาสตร์ จากที่ประชุมสภามหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ในคราวประชุมครั้งที่ 421 (4/2564) เมื่อวันที่ 17 กรกฎาคม 2564
![](https://www.tab-coe-psu.com/wp-content/uploads/2021/07/216330794_3777356649037585_5512976110239604214_n-1024x1024.jpg)